Phải Sống Sót
Tên khác: Khemjira
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 65 phút/tập
Quốc gia:
Thái Lan
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 12
Đạo diễn:
Diễn viên:
Keng Harit Buayoi, Namping Napatsakorn Pingmuang, Tle Matimun Sreeboonrueang
Chất lượng:
HD Vietsub
Xem phim Phải Sống Sót có phụ đề tiếng việt trên dongphim.store.
Bạn cũng có thể tải xuống Phải Sống Sót vietsub miễn phí, đừng quên xem phát
trực tuyến với nhiều chất lượng khác nhau 720P 360P 240P 480P (nếu có) tùy theo đường truyền
của bạn để tiết kiệm dung lượng internet. Hãy chia sẻ Phải Sống Sót trên
dongphim.store tới mọi người để cùng thưởng thức nhé.
Thông tin phim Phải Sống Sót
Khemjira, hay còn gọi là Khem, là một chàng trai trẻ mang trong mình khả năng nhìn thấy linh hồn. Anh sinh ra trong một gia đình bị nguyền rủa — mọi người đàn ông trong dòng tộc đều phải chết trước tuổi 21. Khi các linh hồn quanh anh ngày càng trở nên hung dữ, chiếc bùa hộ mệnh mà anh đeo từ nhỏ bắt đầu mất dần tác dụng. Không thể chịu đựng khi thấy Khem đối mặt với hiểm nguy, Jettana — người bạn thân từ đại học — đã đưa anh về một ngôi làng hẻo lánh ở vùng Đông Bắc, nơi họ gặp Pharan, một bậc thầy huyền thuật cổ xưa, cũng là người từng dẫn dắt Jettana trên con đường ma pháp.
Xem Phải Sống Sót
STT
Tiêu đề
Server
-
12Phải Sống Sót Tập 12OP - Vietsub #1
-
11Phải Sống Sót Tập 11OP - Vietsub #1
-
10Phải Sống Sót Tập 10OP - Vietsub #1
-
9Phải Sống Sót Tập 9OP - Vietsub #1
-
8Phải Sống Sót Tập 8OP - Vietsub #1
-
7Phải Sống Sót Tập 7OP - Vietsub #1
-
6Phải Sống Sót Tập 6OP - Vietsub #1
-
5Phải Sống Sót Tập 5OP - Vietsub #1
-
4Phải Sống Sót Tập 4OP - Vietsub #1
-
3Phải Sống Sót Tập 3OP - Vietsub #1
-
2Phải Sống Sót Tập 2OP - Vietsub #1
-
1Phải Sống Sót Tập 1OP - Vietsub #1